คณะเทคโนโลยีการจัดการ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาเขตสุรินทร์
044-153062 ต่อ 3005
การรายงานตัวเข้าศึกษาพร้อมส่งเอกสารทางการศึกษา รายงานตัวเข้าหอพัก และการประชุมผู้ปกครอง คณะเทคโนโลยีการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2567
วันเสาร์ที่ 8 มิถุนายน 2567 เวลา 8.30 น. มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาเขตสุรินทร์ ได้มีการจัดการรายงานตัวเข้าศึกษาพร้อมส่งเอกสารทางการศึกษา รายงานตัวเข้าหอพัก และการประชุมผู้ปกครอง คณะเทคโนโลยีการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2567 นำโดย อาจารย์สรชัย สุขพันธ์ ผู้ช่วยอธิการบดีประจำวิทยาเขตสุรินทร์ ให้เกียรติเป็นประธาน พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์และบุคลากรคณะเทคโนโลยีการจัดการ ได้เข้าร่วมการประชุมผู้ปกครอง คณะเทคโนโลยีการจัดการ โดยมีจุดประสงค์เพื่อให้ผู้ปกครองได้รู้และเข้าใจถึงกฎระเบียบของทางมหาวิทยาลัยฯ รวมถึงให้ผู้ปกครองตระหนักถึงบทบาทหน้าที่ในการดูแลเอาใจใส่บุตรหลานและหาแนวทางร่วมกันในการดูแลช่วยเหลือนักศึกษา ณ ห้องประชุมชมพูพันธุ์ทิพย์ ชั้น 3 คณะเทคโนโลยีการจัดการ
Vision
คณะเทคโนโลยีการจัดการ ผลิตบัณฑิตนักปฏิบัติที่มีคุณธรรม นำวิชาการ บูรณาการเทคโนโลยีและนวัตกรรม สู่สังคมอย่างยั่งยืน
สาขาวิชา
Our Contacts
145 หมู่ 15 ต.นอกเมือง อ.เมือง
จ.สุรินทร์, 32000
โทรศัพท์ 044-153062 ต่อ 3005
โทรสาร 044-520764